labarai

Mai ƙira mai ƙira koyaushe yana sha'awar kama damar fara kowace kasuwanci da ke da alaƙa da masana'antar tufafi.Don haka, ko da sun sami ra'ayin buga t-shirts, suna tunanin za su iya sarrafa komai yadda ya kamata.

Duk da waɗannan matsalolin ƙanana ne, za su iya nunawa kowane lokaci a cikin tsarin gaba ɗaya daga ƙira zuwa bugu.Kuma lokacin da kuka kasance sabon ɗan wasa tare da ƙaramin ilimin ƙayyadaddun bayanan kasuwanci na t-shirt, cikas ba makawa ne.

Ko da yake kowane mai zane yana aiki ta hanyar kansa kuma kowane kantin buga littattafai yana da nasa ƙa'idodi, akwai matakai da yawa waɗanda zasu taimaka muku samun nasarar fara kasuwancin buga t-shirt.

Tsare-tsare mai ƙarfi na kasuwanci shine mataki na farko kuma na gaba ga nasara a kowace kasuwanci.Magana game da masana'antar buga t-shirt, akwai nau'ikan masu sauraro da yawa akan zaɓi na inganci, ƙira da salo.Bayan yanke shawarar abin da za a sayar, kamfani yana buƙatar yanke shawarar ko zai buɗe kantin sayar da kan layi ko haɗin gwiwa tare da babban kamfani na kan layi kamar Amazon, Etsy, da sauransu.

Mataki na asali shine binciken keyword.Google Keyword Planner zai iya taimaka muku da hakan.Kawai sanya wasu mahimman kalmomi masu alaƙa da alkuki da aka yi niyya da ƙasar da aka yi niyya, kuma lura da waɗanne jimloli da kalmomi suka bayyana azaman shawarwari.Ƙaddamar da shawarwarin ta ƙarar binciken kowane wata, matakin gasa ko shawarwarin da aka ba da shawara.

Jeka waɗancan kalmomi masu mahimmanci tare da ƙaramin ƙarar bincike na 1k kowane wata.Kamar yadda wataƙila ba za a sami ɗaki ga kowane kalma ƙasa da wannan ba.

Tare da gasa, kuna samun ra'ayoyi game da masu fafatawa da ku kuma tare da shawarwarin shawarwari, zaku iya samun ra'ayin babban matakin kasuwanci.Bayan masana'antu da bincike na kasuwa, rubuta shirin ku.

Babban kuɗin da ya kamata ku ƙara shine bugu, jaka, tagging, labeling, packing, jigilar kaya, haraji, da sauransu.

Samun bugu daga kamfanonin buga t-shirt daban-daban don kwatanta farashi na iya taimakawa.Za su iya taimakawa wajen yanke shawarar mafi kyawun ciniki don bayarwa ba tare da lalata inganci ba.Kuma waɗannan al'amura tare za su taimaka wajen yanke shawarar farashin t-shirts.

Don ingantaccen tsarin kasuwanci, yin kowane mataki na tsarin tsarawa yana da mahimmanci.Ƙananan 'yan kasuwa ko masu farawa suna tunanin a wasu lokuta cewa babu buƙatar tsarin kasuwanci.Amma hakan baya aiki.

Mataki na biyu shine yanke shawara akan dandalin ecommerce don shagon ku.Kamfanonin da aka shirya kamar Shopify da BigCommerce suna da ƙarancin farawa kuma suna da kyau don farawa mai ƙarancin kasafin kuɗi.Amma ba sa ƙyale ka zaɓi zaɓi ɗaya na ƙirarka kuma ba za su iya ƙara abubuwan da aka keɓance ba.Akasin haka, tare da dandamali masu ɗaukar nauyin kai, zaku iya zaɓar ƙirar ku, yin gyare-gyare na al'ada, ƙara samfura da saita farashi a dacewanku.Babban koma baya shine cewa basu dace da farawa mai ƙarancin kasafin kuɗi ba kuma mutum zai iya zaɓar su kawai idan suna da mafi girma (babban ajiyar kuɗi / iya kashe kuɗi).

Ana ba da shawarar saka hannun jari a cikin ingantaccen kayan aikin ƙira na kan layi.Don farawa, zaku iya haɗa kayan aikin ƙirar t-shirt don gidan yanar gizon don cika ainihin bukatun abokan ciniki.Ta wannan hanyar, zaku iya taimaka wa abokan ciniki su tsara t-shirts waɗanda suka fice.Da zarar kasuwancin ku ya tashi, zaku iya ƙara sabbin ayyuka zuwa shagon yanar gizon ku don bugu kuma ƙara haɓaka shi.Hakazalika, kuna iya faɗaɗa fasalin kayan aikin ƙirar t-shirt ɗinku don Gidan Yanar Gizo don taimaka wa mutane su sami fa'idar shirye-shiryen ƙira, zane-zane, rubutu, ƙira, da ƙari.

Akwai hanyoyin gama gari guda 3 na buga t-shirts - Buga allo, Buga Canja wurin zafi, Buga DTG.Kowane ɗayan waɗannan hanyoyin yana da fa'ida da rashin amfani.

Duk da yake bugu na allo da buguwar canja wurin zafi sun fi dacewa da bugu mai yawa, bugu na DTG ba haka bane.Hakazalika, akwai bambance-bambance masu yawa tsakanin ukun.Don haka, bincika da kyau kuma ku daidaita waɗannan fasalulluka tare da manufar ku.Jeka hanyar kawai bayan tabbatar da cewa ya dace sosai.

Zaɓin madaidaicin mai samar da t-shirt shima yana da mahimmanci.Nemo masana'anta wanda zai iya ba ku kyawawan t-shirts mara kyau don bugu akan farashi mara kyau.

Tabbatar cewa dangantakarku da mai siyar ku tana da kyau ko'ina saboda kowane t-shirt mara kyau zai kawo cikas ga kasuwancin ku kai tsaye.

Kafa kayan aikin bugu inda za'a iya bugawa ba tare da wata matsala ba.Buga ɗakin studio tare da ingantattun firinta tare da sutura da sashin gamawa yana da shawarar.Har ila yau, tabbatar da samun firintocin da za su iya bugawa a kan yadudduka iri-iri kamar yadda abokan ciniki za su iya yin kwalliya, jaka, riguna, da dai sauransu.

Da zarar abokin ciniki ya ba da oda, ya zama dole ya isar da shi akan lokaci.Tabbatar da isar da sako ya ƙunshi matakai uku.

An saita duka?Anan ya zo mataki na ƙarshe - ƙaddamar da kantin sayar da kayayyaki.Gayyato abokan cinikin ku don sanya ƙirƙira su don amfani da zana ƙira tare da kayan ƙirar t-shirt don gidan yanar gizon da kuke bayarwa.Tabbatar da kiyaye kayan aikin ƙirar mai amfani da abokantaka da mu'amala don rage ƙimar watsi da keken keke.

Idan kuna sha'awar fara kantin buga t-shirt ta kan layi, ba buƙatar ku zama ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun shirye-shirye ba.Duk abin da kuke buƙata shine ƙaunar fasaha da ilimi da ma'anar sabbin abubuwan salon salo.

Fara yada bayanai game da kasuwancin ku mai zuwa ta hanyar foda, ƙasidu, da katunan kasuwanci.Kusanci makarantu, kungiyoyi, da kasuwancin da ke kusa da mutum a matsayin haɓakar baki shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin talla.

Kasuwancin buga T-shirt hakika babban ra'ayi ne ga masu son salon.Koyaya, kawai idan kun fito da tsarin kasuwanci mai ƙarfi da matakan da suka dace daidai daga zabar dandamalin ecommerce daidai, kayan aikin ƙirar t-shirt don gidan yanar gizo, don tallata kantin ku;kasuwancin ku na iya 'ainihin' nasara.

Masu ba da shawara na CustomerThink - shugabannin tunani na duniya a cikin ƙwarewar abokin ciniki, tallace-tallace, tallace-tallace, sabis na abokin ciniki, nasarar abokin ciniki, da haɗin gwiwar ma'aikata - raba shawararsu kan yadda za a ci gaba da kyakkyawar dangantaka tare da abokan cinikin ku da ma'aikatan ku yayin rikicin COVID-19.

[06/02/2020] Bayan rikicin corona virus me?Wannan taron yana neman duba kyakkyawar makoma, kyakkyawar al'umma da haɗin kasuwanci;Dorewa da wadata da sake bayyana wadata.Taron ya kuma bincika abin da zai iya faruwa da abin da za a iya tura mu zuwa da kuma dalilin da ya sa za su iya bambanta gaba ɗaya.

Binciken CustomerThink ya gano kawai kashi 19% na ayyukan CX na iya nuna fa'idodi na zahiri.Sakamakon rikicin COVID-19, batun ROI yanzu yana gaba da tsakiya tare da shugabannin CX.Koyi mafi kyawun hanyoyi don tabbatar da ƙimar kasuwancin CX, gami da shawarwarin ROI a cikin martanin abokin ciniki, sabis na abokin ciniki, da kayan aikin CX.

Haɗa ƙwarewar sana'arsa na aiki a matsayin Shugaba tare da bincike mai zurfi da ƙwarewarsa a matsayin ikon kasa da kasa kan dangantakar abokan ciniki, marubuci Bob Thompson ya bayyana halaye na yau da kullun na ƙungiyoyi na yau da kullun na kasuwancin ci gaban abokin ciniki: Saurara, Tunani, Karfafawa, Ƙirƙiri, da Ni'ima.

Asibitoci da kungiyoyin kiwon lafiya suna sake rubuta Tafiya na Mara lafiya, suna ɗaukar bayanan kula daga Kwarewar Abokin Ciniki.Kasance tare da Kwalejin PX, reshen Jami'ar CX, kuma ku jagoranci hanya a cikin Ƙwararrun Haƙuri, wanda aka goyi da shi tare da Takaddun shaida na PXS har ma da kiredit na kwaleji.

CustomerThink ita ce babbar al'ummar kan layi ta duniya wacce aka keɓe don dabarun kasuwanci na tushen abokin ciniki.

Kasance tare da mu, kuma nan da nan za ku karɓi e-littafin Manyan Ayyuka 5 na Ƙwararrun Abokin Ciniki.

Shiga yanzu don samun "Manyan Ayyuka 5 na Masu cin nasara na Abokin Ciniki," littafin e-book na sabon bincike na CustomerThink.Membobi suna karɓar wasiƙar mai ba da shawara na mako-mako tare da Zaɓuɓɓukan Edita da Faɗakarwar abun ciki da abubuwan da suka faru.

bugu


Lokacin aikawa: Yuli-16-2020